aimeos-core - en to th translation catalogue (220 entries)

note: / Rebate format with rebate value (%1$s) and currency (%2$s)
en: %1$s %2$s off
th: %1$s %2$s ลด

note: / Price shipping format with shipping / payment cost value (%1$s) and currency (%2$s)
en: + %1$s %2$s/item
th: + %1$s %2$s/รายการ

en: + Payment costs
th: + ค่าใช้จ่ายในการชำระเงิน

en: + Shipping
th: + การจัดส่ง

en: Account
th: บัญชี

en: All XML import
th: การนำเข้า XML ทั้งหมด

en: All orders are subject to our terms and conditions.
th: คำสั่งซื้อทั้งหมดอยู่ภายใต้ข้อกำหนดและเงื่อนไขของเรา

note: //opensource.org/licenses/LGPL-3.0 * @copyright Aimeos (aimeos.org), 2015-2025
en: An account has been created for you.
th: บัญชีได้ถูกสร้างขึ้นสำหรับคุณแล้ว

en: Article no.
th: หมายเลขสินค้า

en: Attribute import XML
th: การนำเข้า XML คุณลักษณะ

en: Authorized payments of orders will be captured after dispatching or after a configurable amount of time
th: การชำระเงินที่ได้รับอนุญาตสำหรับคำสั่งซื้อจะถูกบันทึกหลังจากจัดส่งหรือหลังจากระยะเวลาที่กำหนด

en: Batch update of payment/delivery status
th: การอัปเดตสถานะการชำระเงิน/การจัดส่งแบบกลุ่ม

en: Billing address
th: ที่อยู่สำหรับออกใบแจ้งหนี้

en: Cache cleanup
th: การล้างแคช

en: Capture authorized payments
th: บันทึกการชำระเงินที่ได้รับอนุญาต

en: Catalog import CSV
th: การนำเข้าแคตตาล็อก CSV

en: Catalog import XML
th: การนำเข้า XML แคตตาล็อก

en: Catalog site map
th: แผนผังเว็บไซต์แคตตาล็อก

en: Cleaned %1$s old products
th: ทำความสะอาด %1$s สินค้าเก่า

en: Cleanup baskets
th: ตะกร้าเก็บของ

en: Coupon code import CSV
th: การนำเข้าโค้ดคูปอง CSV

en: Coupon codes
th: รหัสคูปอง

en: Coupons
th: คูปอง

en: Creates a catalog site map for search engines
th: สร้างแผนผังเว็บไซต์แคตตาล็อกสำหรับเครื่องมือค้นหา

en: Creates a product site map for search engines
th: สร้างแผนผังเว็บไซต์สำหรับผลิตภัณฑ์สำหรับเครื่องมือค้นหา

en: Creates bought together product suggestions
th: สร้างคำแนะนำสินค้าที่ซื้อร่วมกัน

en: Customer account e-mails
th: อีเมลบัญชีลูกค้า

en: Customer import XML
th: การนำเข้า XML ของลูกค้า

note: / E-mail intro with first name (%1$s) and last name (%2$s)
en: Dear %1$s %2$s
th: เรียน %1$s %2$s

note: / E-mail intro with first name (%1$s) and last name (%2$s)
en: Dear Mr %1$s %2$s
th: เรียน คุณ %1$s %2$s

note: / E-mail intro with first name (%1$s) and last name (%2$s)
en: Dear Ms %1$s %2$s
th: เรียน คุณ %1$s %2$s

en: Dear customer
th: เรียน ลูกค้า

en: Deletes unfinished orders an makes their products and coupon codes available again
th: ลบคำสั่งซื้อที่ยังไม่เสร็จสิ้นและทำให้สินค้าและรหัสคูปองกลับมาใช้งานได้อีกครั้ง

en: Deletes unpaid orders to keep the database clean
th: ลบคำสั่งซื้อที่ยังไม่ได้ชำระเงินเพื่อรักษาฐานข้อมูลให้สะอาด

en: Delivery address
th: ที่อยู่สำหรับการจัดส่ง

en: Delivery within
th: การจัดส่งภายใน

en: Details
th: รายละเอียด

en: Executes all XML importers and rebuild the index
th: ดำเนินการนำเข้า XML ทั้งหมดและสร้างดัชนีใหม่

en: Executes payment or delivery service providers that uses batch updates
th: ดำเนินการชำระเงินหรือผู้ให้บริการจัดส่งที่ใช้การอัปเดตแบบกลุ่ม

en: Expanding "%1$s" node failed
th: การขยายโหนด "%1$s" ล้มเหลว

en: Exports all available products
th: ส่งออกสินค้าทั้งหมดที่มีอยู่

en: Exports orders to CSV file
th: ส่งออกคำสั่งซื้อไปยังไฟล์ CSV

en: Exports subscriptions to CSV file
th: ส่งออกการสมัครสมาชิกไปยังไฟล์ CSV

en: Finished attribute import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าแอตทริบิวต์จาก "%1$s"

en: Finished attribute import from file "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าแอตทริบิวต์จากไฟล์ "%1$s"

en: Finished catalog import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าแคตตาล็อกจาก "%1$s"

en: Finished catalog import from "%1$s" (%2$d/%3$d)
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าแคตตาล็อกจาก "%1$s" (%2$d/%3$d)

en: Finished catalog import from file "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าแคตตาล็อกจากไฟล์ "%1$s"

en: Finished coupon/code import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าคูปอง/รหัสจาก "%1$s"

en: Finished customer import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าลูกค้าจาก "%1$s"

en: Finished customer import from file "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าลูกค้าจากไฟล์ "%1$s"

en: Finished group import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าข้อมูลกลุ่มจาก "%1$s"

en: Finished group import from file "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าข้อมูลกลุ่มจากไฟล์ "%1$s"

en: Finished product import from "%1$s"
th: การนำเข้าผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปจาก "%1$s"

en: Finished product import from "%1$s" (%2$d/%3$d)
th: การนำเข้าผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปจาก "%1$s" (%2$d/%3$d)

en: Finished product import from file "%1$s"
th: นำเข้าผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปจากไฟล์ "%1$s"

en: Finished stock import from "%1$s"
th: นำเข้าสินค้าสำเร็จรูปจาก "%1$s"

en: Finished stock import from file "%1$s"
th: นำเข้าสต็อกสำเร็จจากไฟล์ "%1$s"

en: Finished supplier import from "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าซัพพลายเออร์จาก "%1$s"

en: Finished supplier import from "%1$s" (%2$d/%3$d)
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าซัพพลายเออร์จาก "%1$s" (%2$d/%3$d)

en: Finished supplier import from file "%1$s"
th: เสร็จสิ้นการนำเข้าซัพพลายเออร์จากไฟล์ "%1$s"

en: Groups import XML
th: กลุ่มนำเข้า XML

en: If you have any questions, please reply to this e-mail
th: หากคุณมีคำถามใด ๆ กรุณาตอบกลับอีเมลนี้

en: Imports new and updates existing attributes from XML files
th: นำเข้าแอตทริบิวต์ใหม่และอัปเดตแอตทริบิวต์ที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Imports new and updates existing categories from CSV files
th: นำเข้าหมวดหมู่ใหม่และอัปเดตหมวดหมู่ที่มีอยู่จากไฟล์ CSV

en: Imports new and updates existing categories from XML files
th: นำเข้าหมวดหมู่ใหม่และอัปเดตหมวดหมู่ที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Imports new and updates existing coupon code from CSV files
th: นำเข้าใหม่และอัปเดตคูปองโค้ดที่มีอยู่จากไฟล์ CSV

en: Imports new and updates existing customers from XML files
th: นำเข้าลูกค้าใหม่และอัปเดตลูกค้าที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Imports new and updates existing groups from XML files
th: นำเข้าและอัปเดตกลุ่มใหม่และที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Imports new and updates existing products from CSV files
th: นำเข้าสินค้าใหม่และอัปเดตสินค้าที่มีอยู่จากไฟล์ CSV

en: Imports new and updates existing products from XML files
th: นำเข้าสินค้าใหม่และอัปเดตสินค้าที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Imports new and updates existing stocks from CSV files
th: นำเข้าสินค้าใหม่และอัปเดตสต็อกที่มีอยู่จากไฟล์ CSV

en: Imports new and updates existing suppliers from CSV files
th: นำเข้าผู้จัดหาใหม่และอัปเดตผู้จัดหาที่มีอยู่จากไฟล์ CSV

en: Imports new and updates existing suppliers from XML files
th: นำเข้าผู้จัดหาใหม่และอัปเดตผู้จัดหาที่มีอยู่จากไฟล์ XML

en: Incl. %1$s%% %2$s
th: รวม %1$s%% %2$s

note: / Tax rate format with tax rate in percent (%1$s)
en: Incl. %1$s%% VAT
th: รวม %1$s%% VAT

en: Included rebates
th: รวมส่วนลดแล้ว

en: Index optimization
th: การเพิ่มประสิทธิภาพดัชนี

en: Index rebuild
th: การสร้างดัชนีใหม่

en: Invalid JSON encode message: %1$s
th: ข้อความเข้ารหัส JSON ไม่ถูกต้อง: %1$s

en: Invalid catalog lines during import: %1$d
th: บรรทัดแคตตาล็อกไม่ถูกต้องระหว่างการนำเข้า: %1$d

en: Invalid characters in class name "%1$s"
th: ตัวอักษรไม่ถูกต้องในชื่อคลาส "%1$s"

en: Invalid characters in processor name "%1$s"
th: ตัวอักขระไม่ถูกต้องในชื่อโปรเซสเซอร์ "%1$s"

en: Invalid characters in processor type "%1$s"
th: ตัวอักขระไม่ถูกต้องในประเภทโปรเซสเซอร์ "%1$s"

en: Invalid class name "%1$s"
th: ชื่อคลาสไม่ถูกต้อง "%1$s"

en: Invalid message: %1$s
th: ข้อความไม่ถูกต้อง: %1$s

en: Invalid product lines during import: %1$d
th: สายผลิตภัณฑ์ไม่ถูกต้องระหว่างการนำเข้า: %1$d

en: Invalid supplier lines during import: %1$d
th: รายการผู้จัดหาไม่ถูกต้องระหว่างการนำเข้า: %1$d

en: Invalid type "%1$s" (%2$s)
th: ประเภทไม่ถูกต้อง "%1$s" (%2$s)

note: //wiki.windata.de/index.php?title=Purpose-SEPA-Codes) ISO 11649 RF Creditor Reference (optional, 35 characters structured code)
en: Invoice
th: ใบแจ้งหนี้

en: Invoice %1$s
th: ใบแจ้งหนี้ %1$s

en: Like entered by you
th: เหมือนที่คุณป้อน

en: Log cleanup
th: การล้างข้อมูลบันทึก

en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

en: Name
th: ชื่อ

en: No "catalog.code" column in CSV mapping found
th: ไม่พบคอลัมน์ "catalog.code" ในการแมป CSV

en: No "coupon.code.code" column in CSV mapping found
th: ไม่พบคอลัมน์ "coupon.code.code" ในการแมป CSV

en: No "product.code" column in CSV mapping found
th: ไม่พบคอลัมน์ "product.code" ในการแมป CSV

en: No "supplier.code" column in CSV mapping found
th: ไม่พบคอลัมน์ "supplier.code" ในการแมป CSV

en: No XML file "%1$s" found
th: ไม่พบไฟล์ XML "%1$s"

en: No address with e-mail found in order with ID "%1$s"
th: ไม่พบที่อยู่พร้อมอีเมลในคำสั่งซื้อที่มีรหัส "%1$s"

en: One or more products you are watching have been updated.
th: สินค้าหนึ่งหรือมากกว่าที่คุณกำลังดูอยู่ได้รับการอัปเดตแล้ว

en: Optimizes the index for searching products faster
th: เพิ่มประสิทธิภาพดัชนีเพื่อการค้นหาสินค้าได้เร็วขึ้น

en: Order date
th: วันที่สั่งซื้อ

en: Order delivery related e-mails
th: สั่งซื้ออีเมลที่เกี่ยวข้องกับการจัดส่ง

en: Order details
th: รายละเอียดการสั่งซื้อ

en: Order export CSV
th: สั่งส่งออก CSV

en: Order payment related e-mails
th: สั่งซื้ออีเมลที่เกี่ยวข้องกับการชำระเงิน

en: Order status import CSV
th: การนำเข้าสถานะคำสั่งซื้อ CSV

en: Parent node for code "%1$s" not found
th: โหนดแม่สำหรับรหัส "%1$s" ไม่พบ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Price
th: ราคา

en: Process order delivery services
th: บริการจัดส่งตามคำสั่งซื้อ

en: Process subscriptions initially
th: ดำเนินการสมัครสมาชิกในขั้นต้น

en: Product export
th: การส่งออกสินค้า

en: Product import CSV
th: การนำเข้าสินค้า CSV

en: Product import XML
th: ไฟล์นำเข้าผลิตภัณฑ์ในรูปแบบ XML

en: Product notification e-mails
th: อีเมลแจ้งเตือนผลิตภัณฑ์

en: Product site map
th: แผนผังเว็บไซต์ผลิตภัณฑ์

en: Products bought together
th: สินค้าที่ซื้อร่วมกัน

en: Qty
th: จำนวน

en: Quantity
th: ปริมาณ

en: Rebuilds the index for searching products
th: สร้างดัชนีใหม่สำหรับการค้นหาสินค้า

en: Reference
th: เอกสารอ้างอิง

en: Removes the expired entries from the cache
th: ลบรายการที่หมดอายุออกจากแคช

en: Removes the old baskets from the database
th: ลบตะกร้าเก่าออกจากฐานข้อมูล

en: Removes the old log entries from the database and archives them (optional)
th: ลบรายการบันทึกเก่าออกจากฐานข้อมูลและเก็บถาวร (ไม่บังคับ)

en: Removes unfinished orders
th: ลบคำสั่งซื้อที่ยังไม่เสร็จสิ้น

en: Removes unpaid orders
th: ลบคำสั่งซื้อที่ยังไม่ได้ชำระเงิน

en: Renews subscriptions at next date
th: ต่ออายุการสมัครสมาชิกในวันที่ถัดไป

en: Required column "%1$s" not found for code "%2$s"
th: คอลัมน์ที่ต้องการ "%1$s" ไม่พบสำหรับรหัส "%2$s"

en: Required configuration for "%1$s" is missing
th: การกำหนดค่าที่จำเป็นสำหรับ "%1$s" ขาดหายไป

en: Required mapping key "%1$s" is missing or contains no array
th: คีย์การแมปที่จำเป็น "%1$s" หายไปหรือไม่มีอาร์เรย์

en: Rescale product images
th: ปรับขนาดภาพสินค้า

en: Rescales product images to the new sizes
th: ปรับขนาดรูปภาพสินค้าให้ตรงกับขนาดใหม่

en: Scaling image "%1$s" failed: %2$s
th: การปรับขนาดภาพ "%1$s" ล้มเหลว: %2$s

en: Scaling media item "%1$s" failed: %2$s
th: การปรับขนาดรายการสื่อ "%1$s" ล้มเหลว: %2$s

en: Sends e-mails for new customer accounts
th: ส่งอีเมลสำหรับบัญชีลูกค้าใหม่

en: Sends e-mails for watched products
th: ส่งอีเมลสำหรับสินค้าที่ติดตาม

en: Sends order confirmation or payment status update e-mails
th: ส่งอีเมลยืนยันคำสั่งซื้อหรืออัปเดตสถานะการชำระเงิน

en: Sends order delivery status update e-mails
th: ส่งอีเมลแจ้งสถานะการจัดส่งคำสั่งซื้อ

en: Sends paid orders to the ERP system or logistic partner
th: ส่งคำสั่งซื้อที่ชำระเงินแล้วไปยังระบบ ERP หรือพันธมิตรด้านโลจิสติกส์

en: Sends the e-mail with the voucher to the customer
th: ส่งอีเมลพร้อมบัตรกำนัลไปยังลูกค้า

en: Sent customer account e-mail to "%1$s"
th: ส่งอีเมลบัญชีลูกค้าไปยัง "%1$s"

en: Sent order delivery e-mail for order "%1$s" and status "%2$s"
th: ส่งอีเมลแจ้งการจัดส่งคำสั่งซื้อสำหรับคำสั่งซื้อ "%1$s" และสถานะ "%2$s"

en: Sent order payment e-mail for order "%1$s" and status "%2$s"
th: ส่งอีเมลการชำระเงินสำหรับคำสั่งซื้อ "%1$s" และสถานะ "%2$s"

en: Sent product notification e-mail to "%1$s"
th: ส่งอีเมลแจ้งเตือนสินค้าที่ส่งไปยัง "%1$s"

en: Sent voucher e-mails for order ID "%1$s"
th: ส่งอีเมลคูปองอิเล็กทรอนิกส์สำหรับหมายเลขคำสั่งซื้อ "%1$s"

en: Started attribute import from "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าแอตทริบิวต์จาก "%1$s"

en: Started attribute import from file "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าแอตทริบิวต์จากไฟล์ "%1$s"

en: Started catalog import from "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าแคตตาล็อกจาก "%1$s"

en: Started catalog import from file "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าแคตตาล็อกจากไฟล์ "%1$s"

en: Started coupon code import from "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าโค้ดคูปองจาก "%1$s"

en: Started coupon/code import from "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าคูปอง/รหัสจาก "%1$s"

en: Started customer import from "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าลูกค้าจาก "%1$s"

en: Started customer import from file "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าลูกค้าจากไฟล์ "%1$s"

en: Started group import from "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าแบบกลุ่มจาก "%1$s"

en: Started group import from file "%1$s"
th: เริ่มการนำเข้าแบบกลุ่มจากไฟล์ "%1$s"

en: Started product import from "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าสินค้าจาก "%1$s"

en: Started product import from file "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าสินค้าจากไฟล์ "%1$s"

en: Started stock import from "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าสต็อกจาก "%1$s"

en: Started stock import from file "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าสต็อกจากไฟล์ "%1$s"

en: Started supplier import from "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าซัพพลายเออร์จาก "%1$s"

en: Started supplier import from file "%1$s"
th: เริ่มนำเข้าซัพพลายเออร์จากไฟล์ "%1$s"

en: Status
th: สถานะ

en: Status import for orders from CSV file
th: การนำเข้าสถานะสำหรับคำสั่งซื้อจากไฟล์ CSV

en: Stock import CSV
th: นำเข้าสต็อก CSV

en: Sub-total
th: ยอดรวมย่อย

en: Subscription export CSV
th: การส่งออก CSV การสมัครสมาชิก

en: Subscription process end
th: กระบวนการสมัครสมาชิกสิ้นสุด

en: Subscription process renew
th: กระบวนการต่ออายุการสมัครสมาชิก

en: Subscription process start
th: เริ่มกระบวนการสมัครสมาชิก

en: Subscription product
th: ผลิตภัณฑ์แบบสมัครสมาชิก

en: Sum
th: ผลรวม

en: Supplier import CSV
th: การนำเข้า CSV จากผู้จัดจำหน่าย

en: Supplier import XML
th: การนำเข้า XML จากผู้จัดจำหน่าย

en: Terminates expired subscriptions
th: ยกเลิกการสมัครสมาชิกที่หมดอายุ

note: / Payment e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and payment status (%3$s)
en: Thank you for your order %1$s from %2$s.
th: ขอบคุณสำหรับการสั่งซื้อ %1$s จาก %2$s.

note: / Delivery e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and delivery status (%3%s)
en: The delivery status of your order %1$s from %2$s has been changed to "%3$s".
th: สถานะการจัดส่งของคำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s ได้เปลี่ยนเป็น "%3$s"

note: / Payment e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and payment status (%3$s)
en: The order is pending until we receive the final payment. If you've chosen to pay in advance, please transfer the money to our bank account with the order ID %1$s as reference.
th: คำสั่งซื้ออยู่ระหว่างรอการดำเนินการจนกว่าเราจะได้รับการชำระเงินเต็มจำนวน หากคุณเลือกชำระเงินล่วงหน้า กรุณาโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารของเราโดยใช้หมายเลขออเดอร์ %1$s เป็นข้อมูลอ้างอิง

note: / Delivery e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and delivery status (%3%s)
en: The parcel for your order %1$s from %2$s could not be delivered.
th: พัสดุสำหรับคำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s ไม่สามารถจัดส่งได้

en: The payment couldn't be renewed
th: การชำระเงินไม่สามารถต่ออายุได้

note: / Payment e-mail intro with order ID (%1$s) and order date (%2$s)
en: The payment for your order %1$s from %2$s has been refunded.
th: การชำระเงินสำหรับคำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s ได้รับการคืนเงินแล้ว

note: / Payment e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and payment status (%3$s)
en: The payment status of your order %1$s from %2$s has been changed to "%3$s".
th: สถานะการชำระเงินของคำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s ได้ถูกเปลี่ยนเป็น "%3$s"

en: The subscription for the product has ended
th: การสมัครสมาชิกสำหรับผลิตภัณฑ์ได้สิ้นสุดลงแล้ว

en: The value of your voucher is %1$s | The value of your vouchers are %1$s
th[0]: มูลค่าของบัตรกำนัลของคุณคือ %1$s

en: Total
th: รวม

en: Transfers money to vendors
th: โอนเงินไปยังผู้ขาย

en: Transfers the price of ordered products to the vendors incl. commission handling
th: โอนราคาสินค้าที่สั่งซื้อไปยังผู้ขาย รวมถึงค่าคอมมิชชั่นในการดำเนินการ

en: Unable to add current address for customer with ID "%1$s"
th: ไม่สามารถเพิ่มที่อยู่ปัจจุบันสำหรับลูกค้าที่มีบัตรประจำตัวประชาชน "%1$s"

en: Unable to call method "%1$s"
th: ไม่สามารถเรียกเมธอด "%1$s"

en: Unable to import catalog with code "%1$s": %2$s
th: ไม่สามารถนำเข้าแคตตาล็อกด้วยรหัส "%1$s": %2$s

en: Unable to import product with code "%1$s": %2$s
th: ไม่สามารถนำเข้าสินค้าที่มีรหัส "%1$s": %2$s

en: Unable to import supplier with code "%1$s": %2$s
th: ไม่สามารถนำเข้าผู้จัดจำหน่ายที่มีรหัส "%1$s": %2$s

en: Voucher
th: บัตรกำนัล

en: Voucher %1$s
th: บัตรกำนัล %1$s

en: Voucher related e-mails
th: อีเมลที่เกี่ยวข้องกับคูปอง

en: Watched products
th: สินค้าที่ดู

note: / Payment e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and payment status (%3$s)
en: We have received your payment, and will take care of your order immediately.
th: เราได้รับชำระเงินของคุณแล้ว และจะดำเนินการตามคำสั่งซื้อของคุณทันที

note: / Delivery e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and delivery status (%3%s)
en: We received the returned parcel for your order %1$s from %2$s.
th: เราได้รับพัสดุที่ส่งคืนสำหรับคำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s แล้ว

en: Y-m-d
th: d/m/Y

en: You can use your vouchers at any time in our online shop
th: คุณสามารถใช้บัตรกำนัลของคุณได้ทุกเวลาในร้านค้าออนไลน์ของเรา

en: You've cancelled the subscription
th: คุณได้ยกเลิกการสมัครสมาชิก

en: Your account
th: บัญชีของคุณ

en: Your comment
th: ความคิดเห็นของคุณ

en: Your new account
th: บัญชีใหม่ของคุณ

en: Your order %1$s
th: คำสั่งซื้อของคุณ %1$s

note: / Delivery e-mail intro with order ID (%1$s), order date (%2$s) and delivery status (%3%s)
en: Your order %1$s from %2$s has been dispatched.
th: คำสั่งซื้อของคุณ %1$s จาก %2$s ได้ถูกจัดส่งแล้ว

en: Your reference
th: อ้างอิงของคุณ

en: Your reference number
th: หมายเลขอ้างอิงของคุณ

en: Your subscription
th: การสมัครสมาชิกของคุณ

en: Your voucher
th: บัตรกำนัลของคุณ

en: Your watched products
th: สินค้าที่คุณติดตาม

en: delivery
th: ขนส่ง

note: / Price quantity format with quantity (%1$s)
en: from %1$s
th: จาก %1$s

en: like billing address
th: เช่น ที่อยู่สำหรับออกใบแจ้งหนี้

en: payment
th: ชำระเงิน

en: tax
th: ภาษี

en: taxgst
th: ภาษีมูลค่าเพิ่ม

en: taxpst
th: ภาษี
